aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, April 3, 2014

NOMA SANA: KAJALA APEWA MAKAVU NA TEAM WEMA INSTAGRAM BAADA YA KUPIGA PICHA NA WATU HAWA...!

Hehehe kweli ushoga wa mujini kazi jamani sasa huyu bibie na BFF wa madame Wema alipiga picha na hawa wadada wawili wanaodaiwa kuwa maadui wa Wema.

 Yeye binafsi hakuipost picha hiyo Instagram bali alipost picha hiyo hapo chini akiwa na Profesa Jay lakini wajuaji wameisaka hadi kuipata na ndipo kasheshe ikaanza kama ifuatavyo mpaka kumtukania mwane:
usipojipangantakupanga:

KIUKWELI NAJUA HUWEZI KULAZIMISHA MTU AWE NA USHOGA NA FULANI, LAKINI USTAARABU UNAPOACHA USHOGA NA MTU YAACHE NA MAMBO YAKE!SIO WEWE KAJALA UMEAMUA KUJITOA KWA WEMA SASA HABARI ZAKE UNAZIONGEA ZA NINI KWA WATU?KWA WEWE WEMA HANA SIRI ZAKO??

SO ULICHOKIFUATA KWA WEMA NI HICHO TU KUDAKA MAKOMBO ANAYOYAACHA?UNADHANI HUYO CLEMENT ATAKUPA UTAJIRI WA MILELE?WATU MATAJIRI WA KUZITAFUTA NA WANAFILISIKA UTAKUWA WEWE MTEGEMEA VYA KUHONGWA NA MABWANA ZA WENZIO??

HUKO ULIKOENDA KUKUTANA NA PENNY NA WOLPER ULIDHANI WATU HAWATOJUA?BUHAHAHA WOLPER KAPOST PICS NYINGI SANA LKN HII HAKUPOST KWA NINI?WHY?BUHAHAHA!NA WAKATI UNAPIGWA PICHA YA GAFLA KWANINI ULIKUWA UNAZIBA SURA?

HAHAHA TUSHAKUELEWA ANA WAIT FOR YOUR TURN!DHIKI INAKUPONZA SANA WEWE!UMEITIA AIBU FAMILIA YAKO KWA ULICHOMFANYIA WEMA!HAO WANAOJIFANYA MARAFIKI ZAKO NOW WALIKUWA WAPI ULIPOTAKA KUFUNGWA MPK WEMA AKAKUTOLEA HIZO PESA?

WOLPER ALIWAHI KUJA KUKUONA HUKO JELA WKT UNAFIRWA NA MAASKARI ?NA HUYO PENNY ALIKUJA??YAANI SOON KIBAO KINAKUGEUKIA JUST WAIT!!

LEO UMEUMBUKA MPK UNAONA AIBU!UMEPOST PIC ULOPIGA NA PROFESA JAY MBONA ULOPIGA NA PENNY NA WOLPER HUKUPOST?ULIJUA ITAKUWA SIRI EEH??HAKUNA SIRI HAPA UMEUMBUKA NA BADO TUTAKUUMBUA SANA!!!

POST NA HIYO ULOPIGA NA PENNY BASI USIOGOPE TUSHAKUJUA WEWE MNAFKI!! SASA HIVI TUNAKUWEKA PENDING!TUNAANZA KUDEAL NA MWANAO PAULA NAE KAWA MA**** KM WEWE MAMA AKE ANAT*****A NA KUF****A NA DOGO JANJA NA EEWE AHAAA UNAFURAHIA TU!! HESABU MASAA TU SOON TUNAANZA KUPOSI UCHI NA MKUNDU WA MWANAO PAULA SI UBAMFUNDISHA AJIBINUE UPOST PIC APATE WANAUME!MWAKA WAKO HUU MAMAE!MSHAMBA MKUBWA EEWE! TANGU HUONGWE HILO GARI KILA PICHA UNAPIGIA KWENYE GARI BUHAHAHA MAGARI WATU TUMEKUA NAYO ACHA USHAMBA!NA M**** UKISHAEXPIRE CLEMENT ANAKUNYANGANYA HILO GARI!!MUUZA M**** WE NDIO MAANA PFUNK ALIKUTEMA KWA TAMAA ZAKO HIZO!