aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, April 23, 2014

PICHA ZA UCHI ZAZIDI KUWAMALIZA MADADA KATIKA MITANDAO YA JAMII,MTAZAME HUYU MDADA ALIVYO ALIVYOWEKA MAPOZI YA UTUPU.

Utandawazi umekuwa na faida kubwa kwa jamii lakini hasa kwa kufanya jamii ielewe kile kinachoendelea katika jamii lakini bado imekuwa na hasara kubwa sana kwa jamii hasa kwenye swala la uvujishaji wa picha za utupu kama huyu dada picha zake hizi zimevuja alikuwa anamtumia mpenzi wake na kubugi zikawafikia wapekuzi  wa mtandao 


CHEKI HIZO PICHA HAPO CHINI SHARITI UMRI (+18)

           BOFYA PICHA YA KWANZA
   
          BOFYA PICHA YA PILI