aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, April 16, 2014

POLISI WAWAVURUMISHA WATU WALIOKUWA WANACHEZA UCHI

 ILITOKEA PATA SHIKA KATIKA KLABU MOJA MASHUHURI SANA HAPA JIJINI DAR ES  SALAAM PALE WATU WALIPOPANDWA NA MZUKA USIKU WA MANANE NA KUJIKUTA WAKIVUA NGUO ZOTE NA KUANZA KUCHEZA UCHI WA MNYAMA.

WAREMBO KUTOKA SEHEMU MBALIMBALI ZA JIJI WALIKUWA WAKIWAVULIA WANAUME CHUPI NA KUJITIA MADOLE MBELE YAO HILI WAPATE KUPEWA PESA KAMA ZAWADI YA KUONESHA UFUSKA HUO.


ILIPOPATA SAA NANE NA NUSU USIKU, POLISI WALIIVAMIA KLABU HIYO NA KUWAWEKA RAIA WOTE CHINI YA ULINZI. 

KWA MADAI YAO KITENDO CHA KUCHEZA NAMNA ILE KINGEWEZA KUSABABISHA VURUGU AMA CHOCHOTE KINACHOFANANA NA HICHO, KWANI WANAUME WANGEWEZA KUWAGOMBANIA WANAWAKE HAO WALIOKUWA UCHI 

HII NI LAANA, TUNAKOELEKEA NI KUWA KAMA SODOMA NA GOMORA!!!!