aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, April 24, 2014

VIDEO HII IKIRUKA KWENYE TV STATION ZA BONGO, TV HIYO LAZIMA IFUNGIWE FASTA KWANI NI CHAFU SANA

Mwanzoni ikiwa inaanza unaweza kusema kwamba ni ya kawaida, sasa cha kufanya jump hadi dakika 2 na sekunde 34 ambapo kwanza utakutana na warning ya Close your eyes then kinachofuata ni balaa.Msanii huyu anaitwa Maheeda maarufu kama bad girl wa Nigeria na video hii ina kick sana youtube hivi sasa lakini kwa uhakika haitachezwa kwenye vituo vya nchi nyingi sana.