aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Saturday, April 12, 2014

MAJANGA...!! PICHA ZA MCHUMBA WA NEY WA MITEGO ZAVUJA MTANDAONI NA KUZUA GUMZOOO...!! TAZAMA HAPA

Majanga yazidi kumuandama mpenzi wa Ney wa mitego baada ya jana kwenye instagram kuvujisha picha zake akiwa mtupu na kumuandika maneno yaliyoambatana na picha hiyo

Nanukuu  "Hivi wewe Ney wa mitego unaakili kweli sasa hapo unataka kutuambia kitu gani ! Kua huyo siwema anasingiziwa au?? We kaka embu jitambue msijifanye na nyie ni Diamond na wema maana nazani Diamond angefanyiwa hivyo asingekubali kwa jinsi tunavyomjua Diamond angeenda kuopoa kitu siku hiyo hiyo...! Harafu wewe Ney kutwa kuwasema Bongo movie malaya sasa huyo demu wako movie yake mbona kawafunika hadi Bongo movie sasa!! Bwana We tunaujua ukweli kua demu ndio anaekuweka mjini ubavu wa kumuacha huna ukimuacha huyo magari makali utayapata wapi?! Demu anagawa tako 

mwanza Nzima inamjua umalaya umepitiliza na wewe unalijua hilo wewe Ney pesa Ya kumnunulia gari huyo demu huna .. Chezea kulelewa wewe yaani wewe ndio umekua wa kumuomba msamaha siwema Jina lake lenyewe Linajieleza kwamba huyo si mwema Si_WEMA.... Eti Leo hii unapost kapicha ka kujipooza hehe wakati unamastress shetani hataki..... Acha mteremko
mbona We JEMBE tu na unaweza kabisa au ndio mahaba niue aaah misemo mingine ipishenibwana haya sasa na picha Za uchi juu .... Ila kana ziwa la hatari haya ney kanyonye uendelee kua kijana"


Bofya HAPA kuangalia picha hiyo ya demu wa ney wa mitego

Credit: SwahiliTz.info