aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, April 16, 2014

WAKUBWA TU PLZ:UTAMADUNI WETU WAPI ULIPO WANAWAKE HAWA WACHAFUA HALI YA HEWA KWA PICHA CHAFU KUWAHI KUTOKEA


 
Ni wazi tukili kuwa katika jamii ya afrika maadili yamemomonyoka kwa kiwango kikubwa tena sana lakini wanawake ndio ambao wamezidi zaidi kutokana na matukio mengi ambayo yanaendelea kutokea wanayoyafanya mfano hii tabia ya kusagana kiukweli inaudhi ukijaribu kuangalia katika sherehe dah shda tupu
ANGALIA PICHA HIZI TABIA HII IFE JAMANI