aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Tuesday, April 8, 2014

MWANAFUNZI WA UDSM APIGWA MTUNGO BAADA YA KULA VYA WATU



Kweli msemo wa TIP TOP CONNECTION kuwa starehe gharama ni wa ukweli kabisa.
Hili limejidhihirisha jana usiku kwenye Baa moja iliyopo Sinza, Dar es Salaam baada ya mwanafunzi mmoja wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam ( Jina limehifadhiwa) kutafuna vinywaji na mapochopocho mengine ya gharama ya juu sana kwa lengo la kumkomoa mshikaji.
Mwanadada huyo aliye mrembo kama malaika alijikuta akiangamiza zaidi ya shilingi Laki Tano za watu kwa matumizi yake binafsi!!!
Baada ya kidume kugundua kuwa mrembo anamfanyia makusudi, alimbembeleza wachukue gest hili wapeane raha kwa usiku huo.


Mrembo alipokubali, mshikaji aliipigia simu minjemba isiyopungua mitano. kwa madai ya mrembo huyo baadhi ya minjemba hiyo ilikuwa na miili mikubwa kama Batista wa Mieleka.
Lengo kuu la mshikaji lilikuwa ni kumpiga mwanamke huyo MTUNGO wa nguvu ili afidie gharama zake.
Minjemba hiyo ilipofika pale gest kilichoendelea ni BANDIKA, BANDUA, yaani washikaji wote walitandika mzigo mapaka mwanadada kawa nyaka nyaka.
Mrembo alipokuwa anaongea na Mzee wa Makopaz alidai kuwa hili kwake ni funzo zito sana na hajawahi kupata maumivu makali kama aliyoyapata jana usiku. Eti, ni zaidi hata ya maumivu aliyoyapata alipovunjwa bikra akiwa darasa la saba!

HILI LIWE NI FUNZO KWA WANAWAKE WOTE HASA WANAFUNZI WA VYUO VIKUU AMBAO WANAPENDA KUWAKOMOA WANAUME KWA KUTUMIA FEDHA NYINGI BILA MPANGO.


KWA KUANGALIA PICHA ZA HUYU MSICHANA BOFYA HAPO CHINI KWENYE PICHA ZIMEFICHWA HAPO MAANA HAZINA MAADILI

CLICK HAPA NA ZINGINE ZIKO CHINI YA HII PICHA