aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Monday, January 13, 2014

LAANA KUBWA SANA HII:PICHA 10 ZA UTUPU ZA BINTI ZANASWA KWENYE SIMU YA MUME WA MTU...AIBU TUPU NI DENTI WA UDSM...TAZAME MWENYEWE HAPA


 
 
zulekha nassir katika posi akiwa saluni
s

Hili ni tukio la aina yake la huyu dada jina kamili anaitwa ZULEKHA NASSIR Lakinifacebook anatumia jina la khayrat baibe (KUPITIA FACEBOOK)

 Aayeishi DAR kwa sasa lakini ni mtu wa asili kutoka TANGA 

Ni msomi ambaye alisoma korogwe girls high school na chuo amesoma UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM biashara!!!
 
Dada huyu ZULEKHA NASSIR ana tabia chafu, mbaya ya kuulaaniwa ya kuchukua waume za watu na kuwatumia picha za utupu kupitia simu ya mkononi....(mtumizi mabaya ya mtandao haya)

Hii ni tabia chafu ambayo haivumiliki.... na Mtandao wa paparazi umeamua kuvujisha picha hizo hadharani ili iwe fundisho kwa wengine wenye tabia kama hiiya ZULEKHA NASSIR na wakome wakomae....

Kwa ushahidi zaidi ingia kwenye account yake ya facebook hapa chini ambayo anatumia nick name ya khayrat baibe... kwa kubofya hapo chini

KWA SASA AME DEACTVATE ACCOUNT YA FB AMBAYO ILIKUA KAMA ILIVYO HAPO CHINI...UJUMBE UMEMFIKIA NADHANI....No yke ni 0718-98**36
 
 >>>BOFYA  HAPA<<< au ingia link hii hapa>>https://www.facebook.com/zulekha.nassir



Zulekha akamtumia picha akiwa amelala...mmh malavidavi haya...


TAZAMA PICHA ZAKE NYINGINE HAPA CHINI 

(TUMEZIFICHA KWA MAADILI ZAIDI 18+)






MTANDAO HUU UNALAANI VITENDO VYA KUCHUKUA WAUME ZA WATUNA KUTUMA PICHA ZA UCHI MTANDAONI KWA SIMU AU EMAIL AU NJIA YEYOTE ILE KWANI MTANDAO NI KAMA KIJIJI SASA HAUNA SIRI...TUBADILIKE WADAU..


ONA SASA HUYU DADA AITWAYE ZULEIKHA NASSIR A.K.A khayrat baibeALIVYOUMBUKA...aibuuu tupuuuuuuuuuuuu