aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, April 23, 2014

HATAREE...AAMUA KUANIKA UTUPU WAKE MUUONE LIVE BILA CHENGA, CHEKI HIZI PICHA ZAKE

Hivi karibuni wasanii wengi waTanzania hasa wa jinsia ya kike wamekua wakipiga picha za utupu.

>>>BOFYA HAPA<<<

  Wengine wamekuwa wakipiga na wapenzi wao kwa matumizi yao binafsi na wengine wamekua wakipiga ilimradi wawe wanajiona tu kwamba nao ni warembo au wanamvuto, wengine wamekua wakipiga pIcha hizo kufuata mkumbo wa rafiki zao, wengine wamekua wakipiga picha hizo ilikujipatia umaarufu mkubwa nchini lakini kuna wengine wamekua wakipiga picha hizi kwasababu ni wapumbavu tu na hawana akili za kuamua mambo vizuri. 

hayo ni mawazo yangu tu! nawe toa comment !!