aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Saturday, April 5, 2014

Irene Uwoya Anaswa Akitomasa Nyeti za Njemba…!!

IRENE UWOYA ADAIWA KUSHIKA NYETI ZA STAR MWENZAKE

DSCF4755
DSCF4757
Ulimwengu wa mastaa ni vituko kila siku Latest gossip ni kuhusu picha mpya hizi za Star mkubwa wa filamu nchini Irene Uwoya akidaiwa kumshika maeneo yaleee a.k.a nyeti na star mwenzake wa filamu Haji Adam(Baba Haji).Tukio hilo lilitokea juzi katika kuhitimisha miaka mitatu ya kundi la Bongo Movie Unity, Inasemekana Uwoya alikuwa anataniana na Baba Haji na kamera kuchukua picha.Lakini ukiangalia kwa makini hizo picha wewe mwenyewe unaweza weka neno hapo.