aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, April 17, 2014

DAH TUNAELEKEA WAPI HUKU MWANAFUNZI WA CHUO CHA USHIRIKA MOSHI AVUJISHA PICHA ZA EX-GIRLFRIENDS WHATSAPP

 Ilikuwa asubui Ya kuamkia Leo NiLipo washa sim yangu na kukutana na hiziz picha kwenye group moja hivi whatsapp Jamaa alio zituma  inadaiwa kuwa alikuwa na mausiano na Huyu mwanadada aliepiga picha za utupu 


  1. KUONA PICHA YA KWANZA BONYEZA HAPA
  2. KUONA PICHA YA PILI BONYEZA HAPA
  3. KUONA PICHA YA TATU BONYE ZAHA
  4. KUONA PICHA YA NNE BONYEZA HAPA
  5. KUONA PICHA YA TANO BONYEZA HAPA
  6. KUONA PICHA YA SITA BONYEZA HAPA