aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, April 23, 2014

+18 WAKUBWA TU.:TIZAMA PICHA ZA UCHI ZA MREMBO HUYU ALIVYOKUWA AKIMTUMIA MWANAUME UCHI WAKE KWENYE WHATSAPP HUKU WAKI PHONE SEX....!!!! VIPI NAWEWE ULISHAWAHI KUJARIBU? TOA COMMENT ZAKO!

HAYA NDIO MAUTAMU AMBAYO WATU HUYAFANYA WAKIWA WAMEJIFUNGIA CHUMBANI HUKU WAKIWA BUSY KUCHAT WHATSAPP, SASA MWISHOE MDADA HUYU AZIDIWA NA PHONESEX
HAPA SASA MWANAUME AMWOMBA AONYESHWE JINSI ALIVYOKUWA WET 
IIIISSSSHIIIIIII........NISHIDDAAAH
 HII NI PICHA ZA MWANZONI KABLA HAJAANZA KUVUA NGUO ILI KUMTEGA NA KUMSIMAMISHA JOGOO WA BWANAKE AMBAE INASEMEKANA WALIKUTANA FACEBOOK NA WAKAANZA KUCHAT KIMAHABA HUKO NA NDIPO UZARENDO ULIPOWASHINDA WAKAAMUA KUPEANA NO. ZA SIMU NA KUCHAT WHATSAPP........... balaaaaahhhh....YANISHIIDAAH