aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, April 16, 2014

OMG..!!!, WASANII WA FILAMU SASA WAISHIA KUIGIZA FILAM ZA KWICHI KWICHI.. HUYU NI MMOJA WA MSANII MKUBWA CHEKI VIDEO HII

Kwa kweli dunia hii inaelekea mwisho sio bure, msanii mkubwa wa Africa ambaye ni role model wa watu wengi aaamua naye kuaanza kucheza movie zenye scene za mapenzi yakioneshwa laivu bila Chenga. Hii ni moja ya movie ambayo amecheza na inasubiriwa kwa hamu sana. Lakini trailer yake ishatoka na mbaya zaidi walikuwa wanafanya mapenzi huku pembeni kuna mtoto amelala. Kama wewe ni mkubwa unaweza kuitazama hapa.

TAHADHARI ISIFUNGUE KAMA HUHITAJI KUONA PICHA ZISIZO NA MAADILI