aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Monday, March 24, 2014

VIDEO YA “CHUNA BUZI” YA SHILOLE NI MOOOOTOO…!!! ICHEKI HAPA (18+ AGE)

clip_image001Video ya “Chuna Buzi” ya Shishi Baby au unaweza muita Shilole imeachiwa Hapo Jana. Video hiyo ni ayaina yake na inaweza kumuweka mahali pengine msanii huyu. Video hiyo Imetengenezwa na Dir NISHER.
Lakini Video Hiyo inapicha ambazo ziko nje kidogo na Maadili ya Kitanzania kwani wasichana waliovaa bikini na sketi fupi kuliko wako ndani ya Video hii sijui Itakuwaje na usistajaabu kuona inapigwa Rungu ya kutooneshwa kwenye tv na Mamlaka ya Filam nchini.
Hebu Jionee mwenyewe Hapa Chini Video hiyo