aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, March 13, 2014

+18PICHA NA VIDEO:VIDEO YA SHOGA HUYU WAKIBONGO AKIWA AMEACHIA MATA*O AKIAMWAGA MAUNO

 Ni kitu cha kushangaza sana hasa kwa jamii ambayo haijazoea mambo kama haya, hapa chini kuna video ambayo imenaswa baa ambapo  shoga alikuwa akifanya ushenzi na watu waliokuwapo wakaanza kumshangilia, ni aibu sana. Kama unajiweza unaweza kuangalia hii video hapo chini 
Note : ukitaka kuona kilichomo ndani ya hiyo video usiache kubofya Link hizo hapo juu'..
Lugha iliyotumika kwenye hiyo video ni ya kiswahili na matusi ...So kwa tahadhali angalia video hapo chini ukiwa umeridhia..