aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Tuesday, March 11, 2014

FAHAMU SEHEMU AMBAZO AKIGUSWA MWANAMKE WA AINA YOYOTE LAZIMA ASISIMKE NA KUTAMANI TENDO LA NDOA...WAKUBWA TU


Wanawake wengi japo siyo wote, hupandwa na wazimu wa kimahababa wakichezewa Matiti yao na visimi. MATITI YA MWANAMKE MARA NYINGI HUSISIMKA ILE YAKIWA YANATOMASWA VIZURI NA KWA UPENDO KWA KUTUMIA MIKONO,LIPS ZA MDOMO NA ULIMI KUPEKECHAKUPEKECHA NCHA ZA CHUCHU NA KUZIMUNG'UNYA KWA MFANO WA MTU ANAYEMUNG'UNYA PIPI HIVI NA WAZIMU UKIANZA KUPANDA NCHA ZA CHUCHU ZINA TABIA YA KUDINDA NA KUWA NGUMU NA KUFANYA MATITI YAWE KAMA YAMESIMAMA KAMA YA MTOTO MWENYE BIKIRA YAKE,HALI HIYO YA MATITI KUSIMAMA NA KUCHOMOZA HUJITOKEZ KWENYE UKE.

AMBAPO MASHAVU YA UKE HUPANUKA NA KUTENGENEZA MSISIMKO WA AJABU HUKU KISIMI KIKISIMAMA NA KUMWAGA UTE FLANI LAINI AMBAO KAZI YAKE NI KUITELEZESHA UUME WAKATI UNAINGIA UKENI

JINSI JAMAA ANAVYOKUTOMASA MPAKA UNATOA HUO UTE NILIOUSEMA UKITOKWA NA HUO UTE MWANAMKE UNAKUA KATIKA HALI MBAYA SANA,UNAKUA KATIKATI YA KIFO NA UHAI KIASI KWAMBA UKITIWA KIDOLE TU THEN KIKATELEZESHWA NA HUO UTE UTASIKIA RAHA SANA MPAKA MATE YAKUJAE MDOMONI JAPO KUKOJOA INAKUA BADO.

SASA MTU WA AINA YAKO ILI UKOJOZWE,KWANZA LAZIMA UR MAN AJUE AJUE G SPOTYAKO ILIPO THEN ACHEZE NAYO HIYO KWA KUIMASSAGE KWA VIDOLE VYAKE VIWILI AT THE SAME TIME AWE ANACHEZA NA KISIMI CHAKO KWA KUKITEKENYA AWE KAMA ANAICHORA NAMBA 8 KWA ULIMI KUKIZUNGUKA KISIMI KWA KUICHORA NAMBA NANE MARA KADHAA ingawa kwa wenye kinyaa......hawawezi hasa mwanamke kama ana tabia za uchafu.

G SPOT IPO KAMA SENTIMITA 5 HIVI NDANI YA UKE UKIINGIZA KIDOLE UTAIGUSA,IPO SEHEMU YA JUU YA K,HATA SIJUI KWANINI WANAUME WENGINE HAWAJUI ILIPO,OK ANYWAY.

USIONE HAYA SEMA NAE JAMAA, MUELEKEZE G SPOT ILIPO MWAMBIE AITEKENYE HIVI,MWAMBIE AKUINGIZE TARATIBU NA KWA UPENDO,VIDOLE VYAkE VIWILI NDANI YA UKE,KISHA AWE KAMA ANAIBONYEZA NA KUISUGUA SEHEMU YA NDANI YA UKE HNILIYOSEMA IKO KAMA SENTIMITA 5 NDANI YA UKE,SEHEMU AMABAYO UKIIGUSA UTAFEEL KAMA SPONJI HIVI,JAMAA VILE VIDOLE HUKO NDANI ANAKUA ANAVITUMIA KUIBONYEZA KWASTYLE YA KUITEKENYA G SPOT ANAKUA ANAFANYA KAMA VILE MTU ANAEMFANYIA MTU MWINGINE ISHARA YA KUMWITA NJOO HAPA KWA MKONO.

KITENDO KITAKACHOKUA KIKIMTEKENYA MWANAMKE MPAKA ANAJISIKIA KAMA MKOJO UNATAKA KUTOKA LAKINI HAUTOKI BASI MBWEMBWE TU ZA KUKUPA WEWE RAHA UIONE DUNIA YOTE HII NI YA KWAKO WEWE NA HUYO ANAEKUFANYA BAADA YA HAPO SASA INGEKUA JAMAA YAKO NI MGANDA,MTU WA BUKOBA AMA MNYARWANDA WANAO UTARATIBU WAO KATIKA MAINGILIANO YA KIMWILI BAINA YA WAWILI WANAOPENDANA,AMBAPO HUUCHUKUA UUME ULIOSIMAMA VIZURI NA KUANZA KUKIPIGA PIGA KISIMI NA KUKISUGUA KWA KICHWA CHA UUME HALI HIYO AKIIFANYA VIZURI ITAKUFANYA SIO TU KUKOJOA KAWAIDA BALI UMWAGE MAJI MENGI SANA AU KAMA HII YA KUKIPIGA PIGA KISIMI NA KUKISUGUA KWA KICHWA CHA UUME ITAKUA NGUMU BASI JAMAA UNAWEZA KUMWAMBIA AWE ANAKICHOVYA KICHWA CHA UUME KWENYE KUTA ZA UKE HUKU AKIKITUMBIKIZA MPAKA USAWA WA KICHWA TU NA KUKICHOMOA HAPO AKIFANYA MARA MBILI TATU TU KAMCHEZO AKO ATAKOJOA KWA FUJO SANA NA KUKAMUA MPAKA TONE LA MWISHO.

MUHIMU TU UZINGATIE UNYWAJI WA MAJI UKIKUTANA NA WA HIVI MPAKA UNAWEZA KUPATA UPUNGUFU WA MAJI MWILINI THE WAY UTAKAVYOKUWA UNAMWAGA MAJI MENGI KILA MNAPOKUTANA.