aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Monday, March 24, 2014

MDADA HUYU AJIUZA KUPITIA FACEBOOK, AKESHA AKIPOST PICHA ZA UTUPU

clip_image002[8]Anaitwa NEEMA PAUL MALIMO ni jina analotumia Facebook, amekuwa ndio Tabia yake kuweka picha za kuwatega wanaume na kuwataka wampigie simu ili aweze kuwapa penzi hilo kwa maelewano.clip_image002[10]Huyu inasemekana ni kahaba wa kutupwa kwani amekuwa akiweka picha zake zisizo na maadili na Ni biashara yake anayoifanya na soko lake anategemea FACEBOOK….!!!!
source:lindi yetu