aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Monday, March 31, 2014

LAANA...!! MDADA APIGA PICHA ZA NUSU UCHI NA KUZIWEKA MTANDAONI...ZITAZAME HAPA..

KUNA ULAZIMA WA KUONGEZA JUHUDI KATIKA KUTOA ELIMU JUU YA MATUMIZI SAHIHI YA MITANDAO YA KIJAMII HAPA NCHINI TANZANIA. NCHI HII NI MOJA YA NCHI ZINASHOSHIKA NAFASI YA JUU KATIKA MATUMIZI YA MITANDAO HII YA KIJAMII, LAKINI KUNA BAADHI YA WADAU WANAITUMIA VISIVYO FURSA HII KWA KUFANYA VITU VILIVYO KINYUME NA MAADILI KILA KUNAPOKUCHA. TAZAMA PICHA HIZI ZA HUYU MDADA ALIZOZITUPIA MTANDAONI NA WATU PASI NA SHAKA WANATUPIA COMMENTS ZA ETI KUMSIFIA NA KUMUOMBA AVUE NA CHINI WAONE YALIYOMO NDANI YAKE. JIULIZE JAMII INAELEKEA WAPI SASA?!

check hapa >>picha 1<<
check hapa >> picha 2<<