aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Sunday, May 4, 2014

VIDEO 2 ZA TUKIO:VIDEO YA WANAFUNZI WA CHUO KIKUBWA HUKO KENYA WAKIFANYA UFUSKA... TAZAMA HAPA

Huu ni ufuska unaoendelea kuwakumba mabinti wengi sana vyuoni!! sasa hii Kameraimefanikiwa kunasa baadhi ya video wa mabinti wa chuo hiki cha Kenyatta universitywakifanya uchafu katika Vyumba vyao vya kulalia.. huku pasipokujua nini kitatokea, wakiendelea kujirikodi.. baada ya siku chache tu wanahabari wetu walifanikiwa kunyanasa Video hizi zikiwaonyesha mabinti hawa wakisasambua huku wakiwa watupu!! 
Tazama hapa chini
 

WAWEZA KUICHECK PIA >> HAPA<<