aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, May 22, 2014

NI ZAIDI YA SODOMA :WANAFUNZI WA WAREKODI VIDEO YA UTUPU WAKIWA HOSTELI..WAFANYA MAPENZI NA CHUPA HADHARANI..


Ukistaajabu ya Musa Utayoyaona hayajulikani!

Hebu angalia video ya haya mambo yanayofanyika katika mahosteli...

Ufuska umetawla adabu imepotea ni utupu aibu na mambo yasiyo na maadili ndio hufanyika... 




video hapo chini Kazi kwako usisahau kutoa neno juu ya haya mambo ya aibu yanayofanyika hapa Tanzania... tunalaani vikali vitendo hivi....

KUANGALIA VIDEO SHARITI UWE MTU MZIMA WATOTO PITA PEMBENI


BOFYA VIDEO HAPA

tunalaani vitendo hivi vya wanafunzi hasa wa vyuo kufanya uchafu huu hadharani
source:paparazi wetu