aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, May 29, 2014

UCHI:JAMAA APOST PICHA CHAFU ZA MKEWE NA AMSHTAKI MKEWE KWA KUMNYIMA NGON0, SOMA NA JIONEE HAPA

theclicktz.com/ 
Kuna kisa kimeibuka ambapo mwanamume mmoja kwa jina David Mason, mwenye umri wa miaka 30, alimshitaki mkewe Brenda kwa kumnyima haki yake ya kingono au kukataa kushiriki tendo la ndoa.

Mwanamke huyo alimfanyia mgao wa wiki moja kila mwezi wa kitendo cha ndoa mumewe kwa hofu ya kushika mimba kwa mara ya tatu.

WAKUBWA TU!!
 B0NYEZA HAPA CHINI KWENYE PICHA INAYOONEKANA UJIONEE PICHA HIZI CHAFU