aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Sunday, February 23, 2014

WANAWAKE MJIPANGE SANA!! INTERNET SASA KUSABABISHA UKOSEFU WA WANAUME


pamoja na kuwa na vita vikali juu ya ugonjwa hatari wa UKIMWI mitandao mbaimbali imejikita katika kuonyesha picha hizi hatari kwa wanaume wengi kwa imegundulika kuwa wanaume wengi hivi sasa haataki ena usumbufu wao ni kuingia mtandaoni na kuangalia picha za namna hii na kujichu a yaani kupiga punyeto kitu ambacho kinawanyima kabisa wanawake nafasi ya kupata ya kuenjoy na wanaume zao sasa ni ishara tosha kuwa wanawake wengi hivi sasa karibia watakosa soko kwa wanaume je wewe msomaji unalionaje hili toa maoni yako hapo chini