aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Tuesday, February 4, 2014

JUSTIN BIEBER AVURUGWA...AMVAMIA STRIPPER NA KUANZA KUMNYONYA MATITI MBELE ZA WATU

 
Huyu Dogo Angekuwa Bongo Basi tungesema anatafuta KIKI kwa Mambo anayoyafanya kipindi hichi akiwa ndio amefikisha miaka 19 tu, Kuachana na Skendo yake ya madawa ya kulevya juzi amefanya kioja kimoja kwenye Party yao huku LA ..

Baada ya yeye na rafiki yake kumrukia mchezo show wa uchi na kuanza kumnyonya chakula cha mtoto Stripper huyo kama inavyoonekana kwenye picha hapo chini ...cha kushangaza aliruhusu watu wampige picha akifanya kitendo hicho...jioneeee