aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Monday, February 24, 2014

MAUAJI KAHAMA!!! MWANAMKE ACHINJWA,CHANZO CHATAJWA KUWA NI WIVU WA MAPENZI,TUNAOMBA RADHI KWA PICHA

Mwili wa Bi Monica Elias ukiwa eneo la tukio mara baada ya jeshi la Polisi kupata taarifa na kufika eneo  la tukio

Ikiwa ni wiki moja tu baada ya mwanamke mmoja kuchinjwa na mme wake huko Wilayani Nzega mkoani Tabora kwa kile kilichodaiwa kunyimana unyumba kwa wanandoa hao ,matukio ya kikatili yameendelea kujitokeza ambapo ,Mwanamke mmoja mkazi wa Kijiji cha Ntobo "B" kata ya Ntobo Wilayani Kahama Mkoani Shinyanga,  Monica Elias (40) ameuawa kwa kuchinjwa wakati akiwa nyumbani kwake kwa kile kinachodaiwa kuwa ni wivu wa kimapenzi.