aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, February 13, 2014

UDHALILISHAJI:BINTI AELEZA JINSI BWANAAKE ALIVYOMPIGA PICHA CHAFU NA KUSHUTUKIA ZIKO ZINAZAGAA MTANDAONI

Kwakuwa aliona kuwa kuna dalili za mimi na yeye kuachana, kwakuwa tayari mapenzi na yeye nilikuwa sina tena kutoka na yeye kunisaliti kila mara, alifanya kila njia ili baadae aje kunidhalilisha, alinipiga picha na kuisave kwenye computer yake na alivyoona siko nae tena, nakumbuka alinitumia message kwamba utaona. 
Sikujua ana maanisha nini mara nilianza kusikia kwa marafiki zangu kwamba eti nimekuwa superstar baadae nikagundua kwamba walikuwa wananing'ong'a . mmoja wa rafiki zangu alinionyesha picha hiyo ya uchi aliyoipost facebook nilikosa la kuongea nikabaki nalia tu.... 

PICHA HIYO HAPO CHINI...
ANGALIZO PICHA HII NI YA UCHI SHARITI UWE NA 
UMRI WA KUANZIA MIAKA (+18)