aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Thursday, February 6, 2014

MUME WA MTU NI SUMU….BINTI AFUMANIWA NA MUME WA MTU NA KUPEWA KICHAPO CHA MBWA MWITU

4
Sukari hugeuka shubiri pale fumanizi linapochukua nafasi na hiyo ndiyo sababu ya mwanamke anayeitwa Sheila kukiri kwamba mume wa mtu ni sumu kisha kujiapiza kuwa hatarudia tena.

Sheila, alifumwa na mume wa mtu anayeitwa Baba Joyce kwenye nyumba moja ya kulala wageni, iliyopo Manzesei.

PAPARAZI , lilinyetishiwa fumanizi hilo baada ya vurugu kuanza na lilipofika eneo la tukio, lilimkuta mwenye mume, Mama Joyce akimsulubu Sheila kwa makonde, mateke na vichwa.


Shuhudia  picha  hapo  chini
6 5 2 1