aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Friday, February 7, 2014

LAANA:MWANADADA WAKIBONGO AJIREKODI PICHA NA VIDEO CHAFU SANA NAKUZISAMBAZA KWA WANAUME.

Ukistaajabu ya musa ni lazima uyaone ya firahani..Kupitia Blog inayoendelea kufichua maovu yaliyo jificha sana ndani ya jamii ya kitanzania ,ambayo yanaifanya nchi ya tanzania kuonekana bado yenye maadili wakati vyombo husiki vikiendelea kuleta propaganda na kushindwa kufuatilia kiundani mmong'onyoko wa maadili haswa kwa vijana wa rika zote wa levo zote za elimu..
Mtandao nyeti
Mtandao nyeti  kupitia wadau wake nyeti tunazinasa tena picha na video chafu za mwanadada huyu wa kitanzania ambaye yeye mwenyewe alijirekodi (video) akiwa anakatik,a mauno akiwa mtupu wa mnyama huku wenzake wakishadadia na kwakudhamilia akiwa anaangalia kamera..
Picha na Video  Yenyewe...
kupitia mdau wetu makini aliyetutonya  na kutupatia video mbili za mwanadada huyu na picha zake na kutudadavulia kiufupi kuwa mwanadada huyu(PICHANI) Anayafahamika kwa jina salshaa anaishi sinza,Msicha huyu  ambaye anasumbua wanaume za watuna na kuwatumia picha(yeye mwenyewe)  Picha zake za utupu na video zake za utupu

TABIA MBAYA SANA
Kupitia video zake mbili mwanadada huyu anaonekana akijirekodi maungo yake ya siiri akiwa akiangalia kamera(haijatambulika) na kufanya zoezi hilo akiwa chumbani yeye mwenyewe..
AIBU Kupitia video yake ya pili ambayo anajionesha akiwa ametegesha kamera na kukatika mauno akiwa na utupu huku amevaalia shanga kiunoni na huku hakifanya  majibishano na wenzie.ANGALIA VIDEO KWA UTHIBITISHO..

Mtazamo wa mwandishi
Wewe kama kijana wakiTZ Jua thamani yako kabla ya watu hawajakuthaminisha..yaliyomkuta mwanadada salshaa yanaweza kumkuta mtu yeyote ambaye anatabia ya kujirekodi utupu wake yeye mwenyewe...Matokeo:Kama umeshidwa kujua thamani yako maana yake watu waache wakuthaminishe.IWE FUNDISHO KWA WANAOJIREKODI WAKIWA WATUPU RICHA YA MSICHANA SALSHAA KUSAMBAZA PICHA NA VIDEO ZAKE KWA WATU..

Kuangalia video hizo 2 na picha bofya hapo chini ..Ila uwe zaidi ya miaka 20.