aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Friday, February 7, 2014

LAANA:MWANAFUNZI AUMBUKA BAADA YA KUSMBAZIWA PICHA ZAKE ZAIDI 10 NA SHUGA DADY ...STORI NA PICHA HIZI HAPA

Anaitwa M****a,Mwanafunzi wa shule ya sekondari,ST ****,nchini South Africa.
Mwaka Jana akiwa anarudi Shule pamoja na marafiki zake wawili,likasimama Gari aina ya Range Rover,Akashuka Mzee-Kijana akawasalimia,akawaomba rafiki zake huyu mrembo aongee nae pembeni.

Baada ya kupewa Maneno Matamu na kuhaidiwa kiwango kikubwa cha Pesa,akamkubalia.
Wakakutana Kesho,wakafanya yao.Wakaanzisha Uhusiano wa Kimapenzi ambao ulidumu kwa zaidi ya Miezi 9.

Wiki iliyopita,tulifanikiwa kuzipata hizi picha baada ya kuanza kuvuja kwa kasi kwenye Internet,inasemekana huyu binti kwa Tamaa zake alipata mwanaume mwingine,Mtoto wa Wizara Nyeti kule South Africa,kwa kuwa ana pesa zaidi ya Mzee-Kijana,akaamua aachane na Mzee-Kijana,kisha aanze kumdate Mtoto wa Waziri.

Kitendo kile kikamkasirisha yule Mzee-Kijana,akaamua kuzisambaza hizi picha za huyu bi-mdada akiwa na Nia ya kulipiza kisasi.

sisi tunawashauri Wanafunzi wote kuanzia Primary mpaka wanaosoma Chuo,please acheni Tamaa.
Ipo siku kitu kama hiki kinaweza kikakutokea ukakosa pa kuficha uso wako ndani ya jamii.