aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Friday, February 7, 2014

MTOTO WA MSANII KING KIKII APIGA PICHA ZINGINE ZA UTUPU WA MNYAMA MBELE YA WATOTO

2
 
Yule bint wa mwanamuziki maarufu nchini Jeska Kikumbi King Kikii ameendelea kujidhalilisha pamoja na kuidhalilisha familia yake baada ya kurusha hewani tena picha zingine mpya zikimuonesha akiwa mtupu tena mtoni huko Kijijini Mwanza.
 
paparazi  limefanikiwa kunasa picha hizo toka kwenye accont ya Facebook ya Jeska ambapo alikuwa ameziachia yeye mwenyewe .
 
Kwa maujibu wa jicho langu, picha hizi kama  zinavyooneka , amepiga kwa hiyari yake mwenyewe wala si kulazimishwa au kupigwa bila kujitambua, alidhamilia kufanya hivyo.
 
 Jeska ambae kwenye Account yake ya Facebook anatumia jina la King Kikii Dota alizimwaga picha hizo ili zisambae makusudi
 
 Picha  siyo  nzuri, usiziangalie  kama  ni  mtoto….

 <<  PICHA  YA  KWANZA  BOFYA  HAPA >>

 <<PICHA  YA  PILI  BOFYA  HAPA>>