aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Saturday, December 14, 2013

MIGUNO YA KIMAPENZI CHUMBA CHA JIRANI INANIHAMASISHA KIMAPENZI..!


Mimi ni Kijana wa Miaka 25, nimeanza kazi hivi karibuni ikanilazimu kutoka nyumbani na kupanga maeneo ya kijitonyama ...Sasa hiyo nyumba niliyopanga kuna wapangaji wengine mmoja ni mwanamke ambae dirisha lake lipo karibu na chumba changu... sasa kila usiku ninapata shida kwa kelele za huyo dada akiwa anafanye mapenzi , Huwa analia kwa nguvu sana kwa mihemo ya kutia hamasa kama anafika kileleni vile tena huchukua muda mrefu kulia ..na hulia kwa nguvu bila kujali kuna majirani wanasikia...Sasa sometimes inanifanya mpaka napandwa na mzuka natamani na mimi nimtongoze ...kwani nikisikia hizo sauti zake huku chini mambo yanaharibika kabisa naishia kujichua huku nikimfikiria... Je nifanyaje, Nihame au na mie nimtokee nipate utamu huo?