aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Sunday, December 15, 2013

MWANADADA SINTAH AAMUA KUUZA MWILI WAKE MTANDAONI BAADA YA KUONA KAKOSA SOKO, MTAZAME HAPA


Tumekuwa tukimzoea Sintah kutusaidia kufunguka au kuwapa makavu wale wadada wote wanaokuwa wanaacha maungo yao nje na kuweka picha katika mitandao ya kijamii..,

 Unapomnyooshea kidole kimoja mwenzako unasahau kama vidole vinne vinakuangalia ww, basi sinta alilisahau ilo. tazama picha 3 hapo chini kisha ufunguke Sintah anafaa kukosoa wenzake au na yeye ni wale wale watafuta kiki??