aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, January 8, 2014

AIBUU!!! MZINGA WA KONYAGI WAMUUMBUA MKE WA MTU KINONDONI, VIJANA WA MJINI WAMLA URODA NA KUMTUPA CHOONI!!! TAZAMA MAPICHA HAPA



>>>>>>>BOFYA HAPA KUTAZAMA PICHA>>>>>>>>>

MAMA CHAKU AKIWA ANAVAA CHUPI BAADA TU YA KUZINDUKA ASHAFANYIZIWA KILA MAHALA...NI AIBUUU

MAMA CHAKU  ANAMALIZIA KUVAA SKIN YAKE PEMBEZONI MWA CHOO


MAMA CHAKU AMESHAVAA SASA ANAFIKIRIA AIBU ALIYOIPATA ATAONDOKA VIPI KURUDI KWA MUMEWE....

 Mke wa mtu aliyefahamika kwa jina la Mama Chaku


Kweli Pombe sio chai mwanamke mmoja mkazi wa Kinondoni Moscow usiku wa kuamkia jana amefanyiwa kitu mbaya na kundio la wahuki baada ya kuzimia kufuatia kumaliza mzinga mzima wa Konyagi.

mtando huu ambapo mapaparazi wake wamesambaa kila mtaa wa Jiji la Dar pamoja mikoani walishuhudia tukio hilo live bila cheanga na kufanikiwa kupata picha kadhaa za ushahidi.

Mwanamke huyo aliyefahamika kwa jina la Mama Chaku ambae mumewe ni mfanyabiashara maarufu Mkoani Mwanza siku ya tukio alikwenda kwenye bendi ya Taarabu maeneo ya Mango Garden na akiwa huko alianza kufakamia Konyagi hiyo huku kumbe alikuwa hajala siku nzima.

Baada ya kuzimia vijana hao ambao mmoja wao aliwambia walinzi wa ukumbi huo kuwa anamfahamu mama huyo hivyo ngoja amsaidia ndipo alipoita tax na kwenda kumficha chooni na  baadae vijana hao walianza kujisevia usiku kucha hadi asubuhi aliposhtuka alikua tayari  ameharibiwa vibaya pichani kama anavyoonekana.

POMBE SIO MAJI...USINYE KUPITILIZA...ONA SASA AMELIAWA URODA BUREEEEE!!!!!