aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Tuesday, January 28, 2014

LAANA KUBWA SANA:LAANA....!! Picha ya Utupu ya Mtoto wa ‘Ustaadh’ Maarufu Jijini DAR zavuja Mtandaoni…Familia yaamua Kumtenga..!!


HATARI
 Msichana ambae inadaiwa ni mtoto Ustaadh mmoja maarufu huko Kigogo Luhanga kiwa kwenye picha ya utupu.

Na Mwandishi wa Xdeejayz KigogoSijui ni nini jamani na tunaelekea wapi, hivi ndivyo tunavyoweza kusema licha blog hii kila siku kulani vikali tabia ya akina dada kujipiga picha makusudi na kuziweka kwenye mitandao lakini kumekuwa hakuna matunda yoyote kwani dada zetu ndiyo kwanza wanazidi kufanya upuuzi huo.

Msichana mmoja makazi wa Kidodo Luhanga aliyefahamika kwa jina la Yusra Abubakar Yaseen ” 23″ amepiga picha uchi tena kwa makusudi kabisa kwa kisha kuzisambaza mitandao tanzania nzima. Habari zilizofika mezani kwa Xdeejayz zinasema kuwa mschana huyo ambae amekulia kwenye imani nzuri ya kumchamora lakini hali imebadilika ghafra na sasa hivi amemsahau muumba wake na kujihusisha na mambo yasiyofaa kama anavyoonekana kwenye picha akiwa anapiga picha makusudi wala sio bahati mbaya kisha picha hizo kuzisambaza kwenye mitandao ya kijamii kama What’s up na mingineo.
HATARI
Picha ya Mrembo huyo



SOURCE: XDEEJAYZ