aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Saturday, January 18, 2014

LAANA:HIVI NDIVYO MSICHANA HUYU ALIVYO MTUMIA PICHA ZA UCHI MPENZI WAKE NA KUISHIA KUONEKANA KWENYE MITANDAO


 
Utandawazi umekuwa na faida kubwa kwa jamii lakini hasa kwa kufanya jamii ielewe kile kinachoendelea katika jamii lakini bado imekuwa na hasara kubwa sana kwa jamii hasa kwenye swala la uvujishaji wa picha za utupu kama huyu dada picha zake hizi zimevuja alikuwa anamtumia mpenzi wake na kubugi zikawafikia wataalamu wa mtandao soma ujumbe uliandikwa wakati wa kutumwa kwa picha hizo

Dear in love queens and angels, please learn to protect yourself from this kind of aftermath humiliation...Memories like this can never be erased. A Word Is Enough For The Smart...

<<<PHOTO 2>>>

<<<PHOTO 1>>>>


Bofya hapo juu kuangalia picha zake mbili