aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Sunday, June 22, 2014

WAKUBWA TU 18+:FUNDI SIMU AVUJISHA PICHA ZA UCHI ALIZOZIKUTA KWENYE SIMU YA MTEJA WAKE ... ZICHECK HAPA...


Fundi simu azua balaa baada ya kusambaza picha hizi maana hii sasa imekuwa official kwamba wasichana wengi sasa wa generation hii wamepotea in the name of love. 

Angalia picha hizi za huyu binti mdogo kabisa ambae amemruhusu boifrendi wake kumpiga picha utadhani alikuwa anafanya modeling kwa ajili yake. 

Huu mtindo umeenea sana hapa nchini kwetu Tanzania na nchi zingine, cha kushangaza mara nyingi picha hizi sura za hawa jamaa wanaowapiga picha huwa hazionekani. Wakome! 
OVER

zinazofuata hazina maadili ya kitanzania so ziangalie kama wewe ni 18+ ILA KAMA NI UNDER 18++ USIBOFYE!



PHOTO 15