aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Tuesday, June 3, 2014

UTAJUAJE KAMA UMEMFIKISHA MWANAMKE? MAJIBU HAYA HAPA

Leo acha niwape dondoo kadhaa kuhusu namna ya kujua 

kama umemfikisha ipasavyo mwanamke wakati wa tendo la 

ndoa.

1.Kufinya shuka kwa nguvu


Kufinya shuka au kitanda kwa nguvu wakati unampa mambo ni ishara mojawapo ya kuonyesha 
kwamba inamkuna vizuri.

2.Kukukumbatia kwa nguvu au kukufinya:


Hii pia no moja kati ya ishara nyimgi anazoonyesha 

mwanamke pindi anapo anakunwa ipasavyo vizuri.

3.Kutokwa na jasho ndani ya sekunde chache:


Ukiona anatokwa na jasho ndani ya sekunde chache na 

katika hali isiyo ua kawaida basi jua kua utendaji wako ni 

mzuri na unamridhisha.

Kama hayo hayajatokea fumbuka mapema rudia tena