aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Wednesday, June 25, 2014

MWANACHUO WA CBE AWEKA PICHA ZA UTATA MTANDAONI KUTAFUTA MABWANA,CHEKI HAPA

Hizi ni baadhi ya picha za wanafunzi wa chuo cha biashara CBE Dodoma ambazo zipo mtaani zimevuja baada ya kuchanganya mabwana mapedeshee wa zaidi ya mmoja katika sehemu tofauti tofauti kati kati ya mji wa Dodoma,
 
Pia chanzo chetu cha habari kilishindwa kuwataja hao mapedeshe kwa kuwa watu maarufu sana kwa kuhofia usalama wao:tunakishukuru chanzo chetu cha habari kwa kufichua maovu kwani tunapiga vita maovu yanayofanywa na wanafunzi wa vyuo vyote pamoja na jamii nzima hatutasita kufichua