aaaaa

Pages

Ads 468x60px

Monday, June 2, 2014

WAKUBWA TU 18+: TAZAMA JEURI YA PESA ALIYOIONYESHA DEMU WA YOUNG KILLER....AJIANIKA CHUCHU LIVE..BILA KUJIJUA(AIBU).. MUONE HAPA

UNAPOSAINI MKATABA WA KUFANYA SHOW NA KILI MUSIC TOUR, HAKUNA WASIWASI KUWA MILIONI NYINGI ZITAINGIA KWENYE AKAUNTI YAKO.


Mavuno ya mzee?
Na hakuna kitu kizuri kufurahia pesa iliyoipata kama kumpa mwandani wako azishike na kuzichezea atakavyo.

Sabuni ya roho
Ndio maana Young Killer (kwa inavyoaminika kutokana na picha) aliamua kumpa mrembo wake, Halimaty vitita kadhaa alivyovigeuza kama shuka la kulalia.

Lakini bila ya kutegemea picha hizo zageuka gumzo la jiji baada ya kujisahau kuikagua picha hiyo kabla hajaipost mitandaoni... maziwa yaonekana.... nishiidahh.....(AIBU)